·.·゙☆Fairy Tail FanClub☆゙·.·
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รวมพลคนรักFairy tail แห่งประเทศไทย!

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ

Go down 
pat39
pandoraM
patto5555
BasIlIsK
pluemkung
aree
hurnza
Dr.Acula
boombbomb
PRIM_JIO
Fuse
KaTeKyou
NegiKung
usmons
Tamious
BAMbieZ
~Seek_O.G.~
Admin
22 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

ภารกิจ : 229
: 26

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 10:51 am

จะเป็นมอนสเตอร์นะครับ

1.หมู
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Mosswine

2.กวาง
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Anteka

3.แอปโตนอท
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Aptonoth

4.โปโป
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Popo

5.แย้ฟ้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Velocidrome

6.กุ๊กกู๋
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Kutku

7.การูก้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Garuga

8.เคซู
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Khezu

9.ปูแดง
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Daimyo

10.ปูฟ้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Shogun

11.ราธารอส
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Rathalos

12.ตี๋เล็ก
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Tigarex

13.ลูน่า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Luna

14.เลาชาน
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Laoshan

15.เต่า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Akuntor

Credit:http://www.inwmonhunt.com/forums/index.php?showtopic=11 ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ

ปล.มอนสเตอร์ทุกตัวราคา 100 จีเวลครับ เเต่มีอยู่3ตัวที่จะราคา 150จีเวลครับ นั้นก็คือ
1.ราธารอส 2.การูก้า เเล้วก็ 3.ตี๋เล็ก ครับ

ปล. ของ ปล. จีเวลจะเป็นเงินที่ได้จากการโพสและตั้งกระทู้นะครับ โดยการโพสจะได้ 5จีเวล ส่วนตั้งกระทู้จะได้ 10 จีเวลครับ

ปล. ของ ปล. ของ ปล. ใครที่โพสไปเเล้วก็นับนะครับ

บ๊ะ คนขอเยอะงี้ ลดหน่อยกะดะ ลด50จีเวลนะ เเต่ลดให้1เดือนเป็นโปรโมชั่น ฮ่าๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sat Nov 21, 2009 8:17 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://fairytailtfcb.thai-forum.net
Admin
Admin

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 11:07 am

อ้อ ลืมครับ แบบฟอร์ม เพื่อต้องการซื้อ
1.ชื่อสัตว์เลี้ยงที่ต้องการครับ
2.จำนวนเงิน
เสร็จเเล้วส่ง PM มาหาผมนะครับ

ปล.จะซื้อกี่ตัวก็ได้นะครับ อิอิ
https://fairytailtfcb.thai-forum.net
~Seek_O.G.~
คนธรรมดา
คนธรรมดา

ภารกิจ : 42

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 4:25 pm

โห

คนยังไม่ค่อยมี

ของเล่นมาละ

555
BAMbieZ
เริ่มใช้เวทได้

ภารกิจ : 80
: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 4:46 pm

อยากได้อ่ะ

เก็บตังค์ก่อน

ว่าแต่ไม่มีอาเบะขายเรอะ(ล้อเล่น มีแล้วใครจะซื้อนั่น)555+
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 5:30 pm

อาเบะไม่มีอะ ฮ่าๆๆๆ
Tamious
Moderator
Moderator
Tamious

ภารกิจ : 283
: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 6:34 pm

โอ้ว แหล่มเลย
Tamious
Moderator
Moderator
Tamious

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 6:36 pm

วิน ลดราคาหน่อยเห้อ
BAMbieZ

ภารกิจ : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 7:00 pm

Tamious พิมพ์ว่า:

เห็นด้วยค่า

แพงมากๆ
usmons
นักเวทธรรมดา

ภารกิจ : 184
: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 7:47 pm

BAMbieZ พิมพ์ว่า:

เห็นด้วยค่า

แพงมากๆ

นั้นเดะข้าเหงด้วย เรามันคนกันเองหยวนๆหน่อยเดะ ท่านวิน

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Nutsugif
Tamious
Moderator
Moderator
Tamious

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 7:58 pm

เนอะ (วินจะด่าป่าวหว่า)
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 8:19 pm

ลดให้เเล้วนะเห้ยยยย ลดลง50จีเวลเนะ เหอะๆ เเต่ลดให้เเค่1เดือน
usmons

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySat Nov 21, 2009 9:01 pm

Admin พิมพ์ว่า:
ลดให้เเล้วนะเห้ยยยย ลดลง50จีเวลเนะ เหอะๆ เเต่ลดให้เเค่1เดือน

ท่านวินลดเดือนเดี๋ยวเองเรอะิ งั้นข้าขอไรอย่าง เพื่อชาวแฟรี่เทลทั้งหลาย

ท่านวินลดจาก50จีเวลอีก20% รับรองขายดีแน่ขอรับบบ โปรโมชั่นเยอะ คนก็เยอะ

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Nutsugif
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySun Nov 22, 2009 9:55 am

เหอะๆ ไม่เเล้วลดให้เยอะเลเว้อยากได้เยอะกะโพสกระทู้เดะ ทู้1ได้ตั้ง 10 จีเวล
ทำ10กระทู้กะได้เเล้ว
Tamious
Moderator
Moderator
Tamious

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySun Nov 22, 2009 3:38 pm

เขียนไปละ
NegiKung
Moderator
Moderator
NegiKung

ภารกิจ : 155

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySun Nov 22, 2009 5:11 pm

เอาเป็นตัวละ 10 จีเวลก็พอ
usmons

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptyMon Nov 23, 2009 6:53 pm

อือ เข้าใจล่ะเดะไปหาจีเวลก่อน ฮ่าๆๆๆๆ จีเวลจ๋ารอข้าก่อน

Tamious
Moderator
Moderator
Tamious

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptyMon Nov 23, 2009 6:57 pm

NegiKung พิมพ์ว่า:

พูดดี ว่าแต่ ทำไมระดับยศนายไม่เปลี่ยนเป็น มอดล่ะ
usmons

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptyTue Nov 24, 2009 8:38 pm

NegiKung พิมพ์ว่า:

พูดดี ว่าแต่ ทำไมระดับยศนายไม่เปลี่ยนเป็น มอดล่ะ

นั้นเดะ เปงม๊อดเลยก็ดี แต่ถ้าเปงแอดมิน(อีคน) เมมก็สบาย ฮ่าๆๆ

ได้ของถูกี ประหยัดตัง
KaTeKyou
Moderator
Moderator
KaTeKyou

ภารกิจ : 11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySun Nov 29, 2009 7:40 pm

เอาไว้ก่อนดักว่าครับ

อิ่มจังตังอยู่ครบ Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ Icon_biggrin
SlaYeR
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptyMon Aug 23, 2010 1:23 am

อยากได้ อ่า คับ ต้องทัม ไง อ่ะ ๆ ๆ

หาตังม๊ะเปง เลย

T^T
Fuse
คนธรรมดา
คนธรรมดา
Fuse

ภารกิจ : 41
: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySun Aug 29, 2010 5:53 pm

โววววว
มีตัวเท่ๆๆ
เยอะดีนิ
PRIM_JIO
คนธรรมดา
คนธรรมดา
PRIM_JIO

ภารกิจ : 27
: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptyTue Oct 12, 2010 12:15 pm

Shocked แพงจังตังไม่พอ
boombbomb
คนธรรมดา
คนธรรมดา
boombbomb

ภารกิจ : 101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptySun Oct 31, 2010 4:26 pm

OH very cool อยากได้อะ เท่ๆๆๆๆ เเตขอเก็บตังค์ก่อนนะ
Dr.Acula
คนธรรมดา
คนธรรมดา
Dr.Acula

ภารกิจ : 67
: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptyFri Nov 05, 2010 7:33 pm

รอเก็บ ตังค์ ก่อนคร้าบ

เดี๋ยวจะมาจัดคร้าบ
https://fairytailtfcb.thai-forum.net/
hurnza
คนธรรมดา
คนธรรมดา

ภารกิจ : 56
: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด๊กใหม่พึ้งเข้ากิล   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ EmptyFri Dec 31, 2010 8:29 pm

พึ้งมาใหม่นีคับฝากตัวด้วย Shocked

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next