·.·゙☆Fairy Tail FanClub☆゙·.·
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รวมพลคนรักFairy tail แห่งประเทศไทย!

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏกติกาของบอร์ด

Go down 
memindz
giothezakrub
REBORN1
BasIlIsK
Dr.Acula
PRIM_JIO
NegiKung
Tamious
XANXUS™
BAMbieZ
usmons
Admin
16 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

ภารกิจ : 229
: 26

กฏกติกาของบอร์ด - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏกติกาของบอร์ด   กฏกติกาของบอร์ด - Page 2 EmptySat Nov 07, 2009 5:28 pm

First topic message reminder :

1.ห้ามโพสภาษาต่างด้าวเด็ดขาด เช่น "ashdl;jsahn" ภาษาไทย ก็ "กห้ดสกหา่หฟ"

2.ห้ามโพสสื่อลามกต่างๆ

3.ห้ามมีการโฆณาใน Forum ต่างๆ

4.ห้ามด่าเพื่อนๆในบอร์ดนี้

5.ห้ามปั้มกระทู้ ให้ทำการEdit(แก้ไขข้อความ)เอา

*ถ้าผมเห็นใครปั้มกระทู้ ผม แบน ไม่เลือกเลยนะครับ

ขอนี้สำคัญนะครับ

6.ห้ามขโมย Hot Link ของผู้อื่น โดยที่เจ้าของเขาไม่อนุญาตินะครับ เพราะถ้ายุ่งคงแก้ไขยาก (เพราะผมเคยเจอเรื่องแบบนี้แล้ว)

โอะ มีกฎเพิ่มครับ เนื่องจากเจอเยอะเหลือเกิน ห้ามโพสเกิน 2 รอบใน1กระทู้ครับ ให้ทำการedit เอา หรือถ้ามีปันหาก็ PM หากัน เข้าใจนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun Nov 22, 2009 4:20 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://fairytailtfcb.thai-forum.net

ผู้ตั้งข้อความ
aunaun
เริ่มใช้เวทได้
เริ่มใช้เวทได้
aunaun

ภารกิจ : 125

กฏกติกาของบอร์ด - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏกติกาของบอร์ด   กฏกติกาของบอร์ด - Page 2 EmptyFri Mar 23, 2012 11:28 am

ก็ข้อสุดท้ายนี่ลบทิ้งเลยได้มั้ย
aom_jiggy
คนธรรมดา
คนธรรมดา

ภารกิจ : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏกติกาของบอร์ด   กฏกติกาของบอร์ด - Page 2 EmptyThu Oct 18, 2012 7:53 pm

รับทราบค่า Very Happy

กฏกติกาของบอร์ด
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2