·.·゙☆Fairy Tail FanClub☆゙·.·
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รวมพลคนรักFairy tail แห่งประเทศไทย!

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ

Go down 
boombbomb
-sarut-
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
-sarut-
คนธรรมดา
คนธรรมดา

ภารกิจ : 50

การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ    การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  EmptyThu Oct 21, 2010 8:22 pm

รู้สึกจะได้รับ ความนิยม มากนะครับ ตอนผมไป ไม่มีเล่ม 17-19 พอของลงปุบ แปปเดียวของก้อหมดแล้ว ผมเห็นคน ซื้อ เป็น ชุด 19เล่ม + เล่ม 20 ราคา 800บาท ก้อ เยอะ เหมือน กัน นะ ครับ ผม ล่ะตกใจ เลย
ป.ล. เล่ม 18 ไม่ลงซักที อยากอ่าน แร้วว Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
boombbomb
คนธรรมดา
คนธรรมดา
boombbomb

ภารกิจ : 101

การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ    การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  EmptyThu Nov 11, 2010 6:33 pm

ผมก็เล่นซื้อที่ 20 เล่มเหมือนกันอะคับ
เหมือนอ่านเเล้วมันติดอะ 555
Fall
คนธรรมดา
คนธรรมดา
Fall

ภารกิจ : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ    การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  EmptySun Nov 21, 2010 10:54 pm

boombbomb พิมพ์ว่า:
ผมก็เล่นซื้อที่ 20 เล่มเหมือนกันอะคับ
เหมือนอ่านเเล้วมันติดอะ 555
เหมือนกันคับ
http://fairytailguild.do-talk.com/forum.htm
BasIlIsK
เริ่มใช้เวทได้
BasIlIsK

ภารกิจ : 107

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ    การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  EmptyWed Jan 26, 2011 8:18 pm

ไม่ได้ไปคับ

แต่ติดตามที่ร้านหนงสือเอา

บางทีก้อเช่าอ่านอ่ะ

nuufairy tail
nuufairy tail

ภารกิจ : 115
: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ    การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  EmptyTue Oct 18, 2011 2:07 pm

อืมใช่ๆ
ปกติก็เช่าอ่านอ่าค่ะ
แต่ก้ออยากได้เป็นของตัวเองด้วย Crying or Very sad
aunaun
aunaun

ภารกิจ : 125

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ    การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ  EmptyFri Mar 23, 2012 11:30 am

เราเหมือนกันเช่าอ่านตลอดเลย

การ์ตูน แฟรี่เทล ในงานหนังสือ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แฟรี่เทล 161
» แฟรี่เทล...........
» แฟรี่เทล ซับไทย
» เด็กใหม่....แฟนคลับ แฟรี่เทล รายงานตัวครับ