·.·゙☆Fairy Tail FanClub☆゙·.·
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รวมพลคนรักFairy tail แห่งประเทศไทย!

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ

Go down 
pat39
pandoraM
patto5555
BasIlIsK
pluemkung
aree
hurnza
Dr.Acula
boombbomb
PRIM_JIO
Fuse
KaTeKyou
NegiKung
usmons
Tamious
BAMbieZ
~Seek_O.G.~
Admin
22 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

ภารกิจ : 229
: 26

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptySat Nov 21, 2009 10:51 am

First topic message reminder :

จะเป็นมอนสเตอร์นะครับ

1.หมู
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Mosswine

2.กวาง
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Anteka

3.แอปโตนอท
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Aptonoth

4.โปโป
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Popo

5.แย้ฟ้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Velocidrome

6.กุ๊กกู๋
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Kutku

7.การูก้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Garuga

8.เคซู
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Khezu

9.ปูแดง
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Daimyo

10.ปูฟ้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Shogun

11.ราธารอส
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Rathalos

12.ตี๋เล็ก
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Tigarex

13.ลูน่า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Luna

14.เลาชาน
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Laoshan

15.เต่า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Akuntor

Credit:http://www.inwmonhunt.com/forums/index.php?showtopic=11 ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ

ปล.มอนสเตอร์ทุกตัวราคา 100 จีเวลครับ เเต่มีอยู่3ตัวที่จะราคา 150จีเวลครับ นั้นก็คือ
1.ราธารอส 2.การูก้า เเล้วก็ 3.ตี๋เล็ก ครับ

ปล. ของ ปล. จีเวลจะเป็นเงินที่ได้จากการโพสและตั้งกระทู้นะครับ โดยการโพสจะได้ 5จีเวล ส่วนตั้งกระทู้จะได้ 10 จีเวลครับ

ปล. ของ ปล. ของ ปล. ใครที่โพสไปเเล้วก็นับนะครับ

บ๊ะ คนขอเยอะงี้ ลดหน่อยกะดะ ลด50จีเวลนะ เเต่ลดให้1เดือนเป็นโปรโมชั่น ฮ่าๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sat Nov 21, 2009 8:17 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://fairytailtfcb.thai-forum.net

ผู้ตั้งข้อความ
aree
คนธรรมดา
คนธรรมดา
aree

ภารกิจ : 27
: 28

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptySat Jan 08, 2011 5:14 pm

ลดราคาหน่อยเห้อ
pluemkung
คนธรรมดา
คนธรรมดา

ภารกิจ : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptyThu Jan 20, 2011 5:11 pm

โห ไม่มีตังอะ
BasIlIsK
เริ่มใช้เวทได้
เริ่มใช้เวทได้
BasIlIsK

ภารกิจ : 107

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptyWed Jan 26, 2011 8:24 pm

อยากได้แต่

ไม่มีตัง

ของตังหน่อยคับ

patto5555
คนธรรมดา
คนธรรมดา

ภารกิจ : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptySat Mar 26, 2011 2:22 pm

มันเอาไปทำไรได้หลอ
pandoraM
คนธรรมดา
คนธรรมดา
pandoraM

ภารกิจ : 21

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptyMon Apr 18, 2011 11:34 am

ราธารอส เเพงป่าวอะคับบ lol!
pat39
นักเวทธรรมดา
pat39

ภารกิจ : 444
: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptyFri Sep 30, 2011 5:58 pm

ไม่เท่ เลยอะ
nuzza555
คนธรรมดา
คนธรรมดา
nuzza555

ภารกิจ : 59

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptyMon Oct 24, 2011 7:43 pm

ลดหน่อยสิ่ เพิ่งสมัครเองอ่า
chewalia
chewalia

ภารกิจ : 358
: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptyMon Jan 23, 2012 8:10 pm

Admin พิมพ์ว่า:
จะเป็นมอนสเตอร์นะครับ

1.หมู
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Mosswine

2.กวาง
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Anteka

3.แอปโตนอท
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Aptonoth

4.โปโป
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Popo

5.แย้ฟ้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Velocidrome

6.กุ๊กกู๋
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Kutku

7.การูก้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Garuga

8.เคซู
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Khezu

9.ปูแดง
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Daimyo

10.ปูฟ้า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Shogun

11.ราธารอส
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Rathalos

12.ตี๋เล็ก
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Tigarex

13.ลูน่า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Luna

14.เลาชาน
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Laoshan

15.เต่า
Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 Akuntor

Credit:http://www.inwmonhunt.com/forums/index.php?showtopic=11 ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ

ปล.มอนสเตอร์ทุกตัวราคา 100 จีเวลครับ เเต่มีอยู่3ตัวที่จะราคา 150จีเวลครับ นั้นก็คือ
1.ราธารอส 2.การูก้า เเล้วก็ 3.ตี๋เล็ก ครับ

ปล. ของ ปล. จีเวลจะเป็นเงินที่ได้จากการโพสและตั้งกระทู้นะครับ โดยการโพสจะได้ 5จีเวล ส่วนตั้งกระทู้จะได้ 10 จีเวลครับ

ปล. ของ ปล. ของ ปล. ใครที่โพสไปเเล้วก็นับนะครับ

บ๊ะ คนขอเยอะงี้ ลดหน่อยกะดะ ลด50จีเวลนะ เเต่ลดให้1เดือนเป็นโปรโมชั่น ฮ่าๆ

ADMIN ไปอยู่ที่ไหนนนนนน! กัน ฮ้ะ!
PangZawy
PangZawy

ภารกิจ : 443
: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptyWed Feb 01, 2012 1:00 am

เก็บตังค์ยังไง อะไร ไม่เข้าใจเลย แต่ก็อยากซื้อมั่งอ่า???
note009
คนธรรมดา
คนธรรมดา

ภารกิจ : 16

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ   Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ - Page 2 EmptySat Feb 25, 2012 3:03 pm

อยากได้ราธารอส

Shop มาเเล้วครับ เอ้าเรเข้ามาครับ อิอิ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2