·.·゙☆Fairy Tail FanClub☆゙·.·
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
มาสมัครบอร์ดด้วยนะครับ เเล้วท่านจะได้เป็นส่วนร่วมในเเฟนคลับ Fairy tail แห่ง fairytailtfcb.thai-forum.net คร้าบบ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รวมพลคนรักFairy tail แห่งประเทศไทย!

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!!

Go down 
nuufairy tail
Gildartz
chewalia
7 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
chewalia
นักเวทธรรมดา
chewalia

ภารกิจ : 358
: 27

มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!!   มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!! - Page 2 EmptySat Oct 15, 2011 12:54 pm

First topic message reminder :

มาตั้งภาคีกันเถอะ เเบบว่าพอใครมาเล่นเเล้วเล่นอยู่ในภาคีพอฝากข้อความไว้(เเบบ Face book น่ะ) ใครมา มาตั้งหัวข้อทักทายไว้ เสร็จเเล้วหากใครว่างมาเล่นอีก ก็มาทักทาย สารทุกข์สุกดิบกันได้ในภาคี หากเวลาเล่นไม่ตรงกันก็ ฝากข้อความใว้เดียวก็มีคนมาตอบกลับเองล่ะ น่าสนใหมล่ะวิธีนี้

ถ้าอย่างนั้น เราจะขอตั้งชื่อภาคีนี้ว่า ภาคีเเห่งการร่วมมือกันเเลกเปลี่ยนข่าวสารเเฟรี่เทลเเห่งประเทศไทย
ชื่อย่อว่า เเฟรี่เทลไงล่ะ งั้นเราตั้งหัวข้อเลยเเล้วกัน(อย่าเข้าใจผิดเราไม่ใช่หัวหน้าภาคีนะ)

สวัสดีทุกคนสบายดีใหม?
ใครเข้ามาเล่น ช่วยตอบเเละ ตั้งหัวข้อเเบบเรา ต่อไปด้วย
(อาจจะเกี่ยวหรือไม่เกี่ยวกับเรื่องที่จะพูดก็ได้)
ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ตั้งข้อความ
chewalia
chewalia

ภารกิจ : 358
: 27

มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!!   มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!! - Page 2 EmptySun Feb 12, 2012 11:52 am

washa014 พิมพ์ว่า:
น่า สน ใจ เราจะชวนเพื่อนมา สมัคร เยอะๆ เลย เพราะผู้หญิง ห้องเรา มันก็ชอบ

---------------------------- F A I R Y T A I L -----------------------------
ขอบคุณนะ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down

มาสร้างภาคีกันเถอะนะพวกเรา!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2